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MKATABA	WA	HUDUMA

 

Nambari Huduma Kinachohitajika

 

Malipo

 

Muda

  

1

 

Jibu la maswali –

 

kwa njia ya simu

 

Omba habari kwa

 

kupiga simu 

 

Hakuna Malipo

 

Dakika tano

 

2 Huduma unapotembelea afisi zetu Ombi la habari Hakuna Malipo Dakika kumi

3 Jibu kwa mawasiliano ya maandishi Omba habari kupitia barua pepe Hakuna Malipo Kwa muda wa siku moja 
Omba habari kupitia nakala ya barua 
masuala ya jumla

 

Hakuna Malipo Kwa muda wa siku mbili

Omba habari kupitia nakala ya barua 
masuala ya kikazi

Hakuna Malipo Kwa muda wa siku tano

4 Utoaji wa habari / Ushauri juu ya elimu 
ya kuhamahama

 

Omba habari kupitia nakala ya barua Hakuna Malipo Kwa muda wa siku tano
Omba habari kwa mawasiliano ya maneno

  

Hakuna Malipo Kwa muda wa siku mbili

5

 

Kuhamasisha fedha kwa maendeleo ya 
elimu ya kuhamahama

 

Upatikanaji wa habari juu ya fursa za 
ufadhili

 

Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea 

6 Kushirikiana na washirika kukuza 
elimu ya kuhamahama

Rasilimali Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea 

7 Kuratibu, kufuatilia na kutathmini 
shughuli za wakala zinazohusika katika 
utoaji wa elimu ya kuhamahama

Ushirikiano kwa mabaraza ya uwajibikaji Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea 

8 Kutafiti na kusambaza takwimu juu ya 
elimu ya kuhamahama

Ushirikiano na nia njema Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea 

9 Kutangaza, kununua na kulipia bidhaa 
na huduma

 

 

Omba habari kupitia mawasiliano ya 
maandishi

 

Hakuna Malipo Kuambata na sheria za
ununuzi na ulipiaji wa
bidhaa na huduma

Omba habari kupitia mawasiliano ya 
maneno

 

Hakuna Malipo Kuambata na sheria za
ununuzi na ulipiaji wa
bidhaa na huduma

 

        

TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA USTADI KATIKA UWASILISHAJI WA HUDUMA

Huduma yoyote / nzuri inayotolewa ambayo haiendani na viwango vilivyo hapo juu au afisa ambaye haishi kwa kujitolea na adabu na 

ubora katika utoaji wa huduma anapaswa kuripotiwa kwa:

 

Katibu/Mkurugenzi Mkuu, 

     

Katibu wa Tume/Mkurugenzi Mkuu,
Tume ya Usimamizi wa haki ya Wahamiaji nchini Kenya (NACONEK), Tume ya Haki ya Utawala,
Orofa ya Sita, jumba la Uchumi, njia ya Aga Khan, West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi,
S.L.P 30040-00100 GPO Nairobi S.L. P 20414-00200 Nairobi,
Simu: +254(0) 113 800 008, 113 400 004 Simu: +254(0)2270000/203000,
Barua pepe: info@naconek.go.ke Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke
Tovuti: www.naconek.ke

 

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

REPUBLIC OF KENYA

BARAZA LA KITAIFA LA ELIMU YA KUHAMAHAMA 

NCHINI KENYA


