
 

                                                                                                                                                                         
 

MKATABA WA HUDUMA 
 

S/No. Huduma Majukumu ya Mteja Malipo Muda  

1 Jibu la maswali – kwa njia ya simu Omba habari kwa kupiga simu  Hakuna Malipo Dakika tano 

2 Huduma unapotembelea afisi zetu Ombi la habari Hakuna Malipo Dakika kumi 

3 

 

Jibu kwa mawasiliano ya maandishi  Omba habari kupitia barua pepe   Hakuna Malipo Kwa muda wa siku moja  

Omba habari kupitia nakala ya barua - 

masuala ya jumla 

Hakuna Malipo Kwa muda wa siku mbili 

Omba habari kupitia nakala ya barua - 

masuala ya kikazi 

Hakuna Malipo Kwa muda wa siku tano 

4 Utoaji wa habari / Ushauri juu ya elimu 

ya kuhamahama 

Omba habari kupitia nakala ya barua  Hakuna Malipo Kwa muda wa siku tano 

Omba habari kwa mawasiliano ya maneno  Hakuna Malipo Kwa muda wa siku mbili 

5 Kuhamasisha fedha kwa maendeleo ya 

elimu ya kuhamahama 

Upatikanaji wa habari juu ya fursa za 

ufadhili 

Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea  

6 Kushirikiana na washirika kukuza 

elimu ya kuhamahama 

Rasilimali  Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea  

7 Kuratibu, kufuatilia na kutathmini 

shughuli za wakala zinazohusika katika 

utoaji wa elimu ya kuhamahama 

Ushirikiano kwa mabaraza ya uwajibikaji 

 

Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea  

8 Kutafiti na kusambaza takwimu juu ya 

elimu ya kuhamahama 

Ushirikiano na nia njema 

 

Kwa Ushirikiano Mchakato unaoendelea  



9 Kutangaza, kununua na kulipia bidhaa 

na huduma 

 

Omba habari kupitia mawasiliano ya 

maandishi 

 

Hakuna Malipo Kuambata na sheria za 

ununuzi na ulipiaji wa 

bidhaa na huduma 

Omba habari kupitia mawasiliano ya 

maneno 

 

Hakuna Malipo Kuambata na sheria za 

ununuzi na ulipiaji wa 

bidhaa na huduma 

  

        TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA USTADI KATIKA UWASILISHAJI WA HUDUMA 

Huduma yoyote / nzuri inayotolewa ambayo haiendani na viwango vilivyo hapo juu au afisa ambaye haishi kwa kujitolea na adabu na 

ubora katika utoaji wa huduma anapaswa kuripotiwa kwa: 

 

Katibu/Mkurugenzi Mkuu,           Katibu wa Tume/Mkurugenzi Mkuu, 

Baraza la Kitaifa la Elimu ya kuhama hama nchini Kenya (NACONEK),    Tume ya Haki ya Utawala, 

Orofa ya Sita, jumba la Uchumi, njia ya Aga Khan,        West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi, 

S.L.P 30040-00100 GPO Nairobi                S.L. P 20414-00200 Nairobi, 

Simu: +254(0)20318581                       Simu: +254(0)2270000/203000, 

Barua pepe: info@naconek.go.ke,          Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke 

Tovuti: www.naconek.go.ke 

                      

 
 

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO 
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